ย้อนกลับ

หลอดไฟขาด

โดย คนขยอม » 14 มิ.ย. 2566 08:51:18
บริเวณหน้าโรงน้ำแข็งอิสระเอมอร หลอดไฟส่องสว่างตรงถนนขาดมานานแล้ว ยังไม่มีเจ้าหน้าที่มาดำเนินกาจแก้ไขเลยครับ ผมสัญจรไปมาทุกวันค่อนข้างมืดมาก รบกวนตรวจสอบแก้ไขให้ด้วยนะครับ ขอบคณครับ
ความคิดเห็น

หลอดไฟส่องสว่าง

โดย เทศบาลตำบลอ่าวขนอม » 12 มิ.ย. 2566 10:19:31
การดูแลและแก้ไขไฟฟ้าส่องสว่างบริเวณดังกล่าว เป็นความรับผิดชอบของเทศบาลตำบลขนอมค่ะ ซึ่งขณะนี้เจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลอ่าวขนอมได้ประสานเรื่องไปยังเทศบาลตำบลขนอมให้แล้วนะคะ