ย้อนกลับ

รับนักศึกษาฝึกงานไหม

โดย กชมน » 27 เม.ย. 2566 21:37:30
ช่วงเทอม 2 ปีสุดท้าย นักศึกษาต้องหาที่ฝึกงานก่อนจบครับ รับนักศึกษาฝึกงานไหมครับ
ความคิดเห็น

รับนักศึกษาฝึกงานไหมครับ

โดย องค์การบริหารส่วนตำบลเกาะปันหยี » 24 เม.ย. 2566 11:55:58
อบต.เกาะปันหยี ยินดีรับฝึกประสมการณ์ของนักศึกษาฝึกงาน ทั้งนี้ สามารถนำเอกสารที่เกี่ยวข้อง เช่น ใบขอฝึกงาน สำเนาเอกสารเกี่ยวกับผู้ที่จะฝึกงาน หรือเอกสารอื่นๆที่เกี่ยวข้องติดต่อได้ที่สำนักปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลเกาะปันหยี ในวัน เวลาราชการ