ย้อนกลับ

ถ้าต้องการไปสอบถามข้อมูลเทศบาลตำบลเกาะนางคำ

โดย นักศึกษาคณะบริหาร มหาวิทยาลัยราชภัฎสงสงขลา » 22 ม.ค. 2567 09:34:39
ด้วยทางมหาลัยได้ให้นักศึกษาลงพื้นที่สำรวจข้อมูลพื้นฐานของพื้นที่นักศึกษาอาศัยอยู่ จึงอยากขอข้อมูลพื้นฐานของตำบลเกาะนางคำจากทางเทศบาล ไม่ทาราบต้องติดต่อส่วนไหนค่ะ
ความคิดเห็น

สามารถทำหนังสือจากทางมหาลัย เพื่อขอข้อมูลได้เลยค่ะ

โดย เทศบาลตำบลเกาะนางคำ » 2 ก.พ. 2567 08:56:18
สามารถทำหนังสือจากทางมหาลัย เพื่อขอข้อมูลได้เลยค่ะ