ย้อนกลับ

อยากสอบถามว่า เกี่ยวกับประชากรและครัวเรือน

โดย นางจินดา เกื้อรอดวงษ์ » 26 ม.ค. 2567 11:06:33
นางจินดา เกื้อรอดวงษ์ ดิฉันเป็น อสม. จะสอบถามจำนวนประชากรและครัวเรือน หมู่ที่ 7 ตำบลป่าแก่บ่อหินค่ะ เพือประกอบการทำงาน
ความคิดเห็น

อยากสอบถามว่า เกี่ยวกับประชากรและครัวเรือน

โดย องค์การบริหารส่วนตำบลป่าแก่บ่อหิน » 26 ม.ค. 2567 11:36:52
สวัสดีค่ะ งานประชาสัมพันธ์ ขอเรียนว่า ท่านสามารถมาขอข้อมูล ตามพรบ. ข้อมูลข่าวสาร ได้ที่สำนักปลัด อบต.ป่าแก่บ่อหิน ในวันและเวลาราชการ ค่ะ